Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดรับตัวละครอยู่ / About EBF // ระบบต่างๆ Happy valentine

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC

Go down 
EinniF
phat
maywz
nattsukana
bloodytearsmaki
kurolilly
10 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

Player Information
Total Character(s): 1
Main: Guilds&Unions

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Dec 15, 2013 10:42 pm

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สนใจเข้ามาอ่านโฆษณาขายของกันนะครับ

เอ๊ะ ไม่ใช่รึ... แย่จังเลยนะครับ ผมไม่ขอทำหน้าที่คอยประกาศอะไรที่ไม่ได้ค่าแรงได้มั้ย....

อืม.. ไม่ได้สินะ..

งั้นก็เอาเป็นว่าเฮดกระทู้นี้จะไว้สำหรับแปะลิงค์ตอนใหม่เรื่อยๆ แล้วกันนะครับ

รายการตอน:

ก็ประมาณนี้ล่ะนะครับ มีปัญหาสงสัยอะไรก็หาคำตอบเอาเองแลวกันนะครับ ผมไม่ค่อยอยากเสียเวลาเท่าไหร่

ยกเว้นว่าคุณจะเป็นลูกค้าน่ะนะครับ //ยิ้ม[/b][/b]

แก้ไขล่าสุดโดย kurolilly เมื่อ Mon Jan 20, 2014 12:41 pm, ทั้งหมด 9 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://kurosakura.exteen.com
มิวกา
มิวกา

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Dec 15, 2013 10:48 pm

/เข้ามาดู
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Dec 15, 2013 10:50 pm

เข้า-มา-เจิม

สวัสดีคุณยูซุฟ จะว่าไปเรื่องถัดจากนี้ก็ยังเป็นเรื่องที่ไม่เคยได้ฟังเหมือนกันนี่นา!!! /นั่งรอตอนต่อไป ฮิ๊วววว
http://kishiryuu.exteen.com/
maywz
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
maywz

Total Character(s): 4
Main: Royal Millitary

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeMon Dec 16, 2013 4:19 pm

โอ้ยยยย เข้ามาขำแปป 555 แงงง
คุณยูซุฟค่ะ ตกลงใครกันมาช่วยคุณนะ !!
//เปิด cheat code *มีที่ไหนกันเล่า*
http://maywiz.exteen.com
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 17, 2013 8:40 pm

สวัสดีครับ คุณลูกค้า

หือ.. ไม่ใช่ลูกค้างั้นรึครับ? งั้นเราก็คงไม่มีธุระอะไรจะคุยกันแล้วล่ะครับ ช่วยกรุณาเดินออกไปไกลๆ ทีนะครับ

...มีอะไรจะมาขาย อยากรู้รึครับ? โอ้... งั้นก็สวัสดีอีกรอบนะครับ คุณลูกค้า //ยิ้มการค้า

ผม ยูซุฟ แห่งกิลด์เล่นแร่แปรธาตุครับ ผมทดลองและสร้างยาแปลกๆมามากมาย แต่ไอ้ที่จะใช้จริงๆ ยังไม่มีครับ...

แต่ก็มียาที่บังเอิญผลิตได้ระหว่างทดลองยาอีกอย่างนึงอยู่นะครับ

...ใช่แล้วครับ ยาวิเศษ โฮ่.. คุณนี้รู้เยอะดีเหมือนกันนะครับคุณลูกค้า

ยาวิเศษที่ผมทดลองออกมาได้น่ะ มีผลที่น่าสนใจมากเลยครับ

เมื่อกินเข้าไปแล้วจะสามารถสร้างตัวของคุณขึ้นมาได้อีกหนึ่งคนเลยล่ะครับ!

ดีใช่มั้ยล่ะครับ เวลาอยากทำอะไรสองอย่างในเวลาเดียวกัน คุณก็สามารถแยกร่างไปทำได้ด้วย

ผมเรียกมันว่า "อภิมหายาแบ่งภาค" หรือ "Copy Cat" น่ะครับ แต่ผมค่อนข้างจะชอบชื่อแรกมากกว่านะ

ผลข้างเคียงรึครับ? ช่างใส่ใจจริงๆ นะครับเนี่ย

ใช่แล้วครับ ไม่มีอะไรได้มาง่ายๆ เมื่อกินเข้าไป คุณจะต้องเสียพลังงานเพื่อใช้ในการคงตัวร่างแยกของคุณ

...ไม่ได้ร้ายแรงขนาดดึงชีวิตของคุณออกไปหรอกครับ ถ้าผลข้างเคียงเลวร้ายแบบนั้น ผมก็ขายไม่ออกกันพอดีสิครับ

ก็แค่จะทำให้คุณเหนื่อยอ่อนลงแค่นั้นแหละครับ แค่พักผ่อนอย่างเหมาะสมก็สามารถฟื้นฟูอาการเหนื่อยล้าได้แล้ว

เป็นไงล่ะครับ เริ่มสนใจรึยัง?

...หืม? ไม่เชื่อว่าผมเป็นนักเล่นแร่แปรธาตุงั้นรึครับ?

ระมัดระวังตัวดีจังเลยนะครับ ถ้าเจอลูกค้าเป็นแบบคุณทุกคน ผมคงต้องอดตายแน่เลยล่ะครับ อ๊ะ! นี่ไม่ได้ว่าคุณหรอกนะ

แหมๆ ถึงจะเห็นหน้าตาผมเป็นแบบนี้แต่ผมก็จริงใจนะครับ ผมไม่เคยขายยาปลอมให้ใครเลยนะ //ยิ้ม

ถ้างั้นผมจะเล่าเรื่องราวของผมดีมั้ยล่ะครับ เผื่อคุณจะได้ไว้ใจผมขึ้นมาหน่อยไงล่ะ

... งั้นก็เป็นอันว่าตกลงนะครับ ถ้าฟังมาจนจบแล้วก็ช่วยซื้อด้วยแล้วกันนะครับ

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC 2nj81

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Rmqs2

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC 1ine3

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Jzzk4

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Hexb5

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC M2ad6

อ๊ะ รู้สึกว่าจะเล่าผิดเรื่องนะครับ... คิดว่าควรจะเล่าเรื่องสมัยเข้ากิลด์น่าจะถูก

เอ๊ะ? อยากฟังต่อรึครับ... พอได้ทีฟังเรื่องฟรีๆ นี่เอาใหญ่เลยนะครับเนี่ย เห็นแก่ได้จริงๆ

เสียใจด้วยนะครับ... แต่ผมจำไม่ได้นี่นาว่ามันเกิดอะไรต่อไป...

ถ้าอยากฟังต่อ ก็ลองไปถามคนที่มาช่วยผมไว้ดูสิครับ

แต่ผมไม่บอกหรอกนะว่าเป็นใคร //ยิ้ม

นอกซะจาก //แบมือ

โฮ่ ทีนี้ให้กันง่ายดีจังเลยนะครับ //เก็บเงินเข้ากระเป๋า

ใช่แล้วครับ ผมเป็นอัลเชมิสต์ที่ดีอยู่แล้วล่ะครับ ในเมื่อคุณลูกค้าอุส่าใจดีให้ทิป ผมก็ไม่ปฏิเสธสิครับ

ถ้าอย่างนั้นกรุณาตั้งใจฟังให้ดีๆนะครับ ผู้ที่ช่วยผมเอาไว้ก็คือ.....

(........)

ครับ ถ้าอยากฟังต่อก็ไปถามคนนั้นแหละ แล้วอย่าลืมมาซื้อยาวิเศษของผมนะครับ //ยิ้มการค้า

เพราะยังไงซะ คุณก็ต้องกลับมาคุยกับผมอยู่ดีนี่นา

ิอ๊ะ เปล่าครับ ไม่ได้พูดอะไรหรอก

แล้วไว้พบกันนะครับ
มิวกา
มิวกา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 17, 2013 8:57 pm

มาาาต่ออออห์เทิร์นนนนนนนนนนครับบบบบบบ

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf01

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf02

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf03

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf04

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf05

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf06

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf07

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf08

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf09

แอมเบอร์ : .....ขอโทษด้วยนะที่โดดเหยียบขานาย.........

ใครหนออยู่ที่โบสถ์ใครกันนะ ใครกันนะ อยากอ่านล่ะซี้อยากอ่านละซี้ยยยย //อะไร

รอรับชมเทิร์นต่อไปได้เลยครับ!
maywz
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
maywz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 17, 2013 9:03 pm

.....แอมเบอร์ช่างน่ารักเหลือเกินนนน
พ่อแอมเบอร์เท่มาก ร้านพ่ออยู่ไหนคะ จะตามไปซื้อของ(..)
แต่ยูซุฟนี่สลบจริงจังขนาดน้ำหนักของแอ-------- *โดนเซนเซอร์ข้อความหลัง*

แฮ่กๆ แล้วเทิร์นต่อไปละ
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 17, 2013 9:03 pm

ที่ตื่นมาแล้วที่ขามีรอยช้ำนี่เพราะคุณสินะครับ..... //จ้อง

อ๊ะ ห้ามสปอยต์ตอนต่องั้นรึ แหม ทำผิดแล้วกลบเกลื่อนไปพูดเรื่องอื่นซะงั้นนะครับ
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 17, 2013 9:12 pm

โอ้ นั่นไส้กรอกออลเปเก้นี่นา /เคี้ยวต่อหน้าอูจัง

อูจังสามารถสื่อสารเป็นประโยคได้โดยการพูดคำว่า อู 1 พยางค์!!
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeWed Dec 18, 2013 9:31 pm

[ บันทึกการเดินทางของ 3 หน่อ NPC ตอนที่ 3]

มีอะไรให้ช่วยหรือขอรับ?

เอ๋? คุณแอมเบอร์?

จะให้เล่าเรื่องการเดินทางงั้นหรอครับ อืม... เรื่องนั้นไม่มีปัญหาหรอกขอรับ

แต่กระผมจำรายละเอียดเรื่องไม่ค่อยได้เท่าไหร่นี่สิ

.......

รอสักครู่นะขอรับ

[เปิดกระเป๋าที่อยู่ข้างตัวแล้วหยิบหนังสือเล่มหนาออกมา]

ถ้าจำไม่ผิดก็น่าจะอยู่แถวนี้ .........

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-1

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-2

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-3

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-4

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-5

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-6

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-7

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf_turn3-8

? ....... รู้จักคุณยูซุฟด้วยหรือขอรับ?

...

......

คุณยูซุฟบอกว่า ยังไงก็ต้องกลับไปคุยด้วยงั้นหรอขอรับ?

หืม....

งั้นเรื่องต่อจากนี้กระผมให้คุณยูซุฟเป็นคนเล่าเองน่าจะดีกว่า

จะถามว่าทำไมงั้นหรอขอรับ?....

มันค่อนข้างจะอธิบายยากน่ะขอรับ ....ดูจากเนื้อหาไดอารี่ที่จับใจความไม่ค่อยได้เท่าไหร่เนี่ย...

[ทำท่าครุ่นคิดอยู่นาน]

เรื่องที่เกิดขึ้นมันเกิดขึ้นเร็วมากอย่างไม่ทันตั้งตัว....

แล้วกระผมก็คิดว่าคนที่อธิบายเรื่องนี้ได้ดีที่สุดก็คือคุณยูซุฟนั่นแหละขอรับ

ใจเย็นก่อนสิขอรับ

ถึงเห็นคุณยูซุฟเป็นคนแบบนั้น แต่ความจริงแล้วเป็นคนดีและความคิดสร้างสรรค์มากเลยล่ะขอรับ

แล้วก็ตรงไปตรงมาด้วย

ดังนั้นเรื่องราวต่อจากนี้ที่เล่าจากปากคุณยูซุฟ...ไม่มีทางผิดหวังหรอกขอรับ

จะไปแล้วงั้นหรอขอรับ?

ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยขอรับ!
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeWed Dec 18, 2013 9:41 pm

เป็นพระที่วิตถารจริงๆนะครับ เอาไฟมาจ่อคนอื่นตอนหลับแบบนี้

เป็นพระโรคจิตนี่เองสินะครับ ไม่เป็นไรครับ ผมเข้าใจ รสนิยมคนเรามันต่างกันน่ะนะ...

เพราะงั้นกรุณาอย่าเข้ามาใกล้ผมเกิน 3 เมตรด้วยนะครับ //ถอย
มิวกา
มิวกา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeWed Dec 18, 2013 9:51 pm

[แอมเบอร์]
.......ยังไงซะไฟนั่นก็ดูน่ากลัวอยู่ดีนี่นา /สั่น
phat
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
phat

ที่อยู่ : ชายป่าใกล้ๆ ทัพบก ไม่ก็ทะเลสาบที่ไหนสักแห่ง (Kratoslakemonster...)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeWed Dec 18, 2013 11:06 pm

/มานั่งฟังด้วยอีกหน่อ/ ...ข่อยยังขำท่านอนสลบของเจ้าของเรื่องไม่หายเลย...(//แย่)

ว่าแต่ ท่านบาทหลวง สิ่งที่ท่านพูดกับหน้าตาคนไข้มันไม่เข้าแก็ปกันเลยเด้อ //หนี
maywz
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
maywz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeThu Dec 19, 2013 6:09 am

ท่านบาทหลวงท่านช่างใจดียิ่งนัก
ไฟแห่งการรักษา วิเศษนัก //มองหน้าคุณยูซุฟ //โบกมือให้จากอีกฝั่งของแม่น้ำ
EinniF
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
EinniF

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSat Dec 21, 2013 1:21 pm

เข้ามาขอติดตามด้วยคน - -+ #ชวิ้ง
Ch_ros
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
Ch_ros

Total Character(s): 6
Main: Navy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeMon Dec 23, 2013 2:06 am

โอยให้ตาย มีแต่คนที่เราเล็งๆไว้ว่าน่าสนอกสนใจ /ปูเสื่อ
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeMon Dec 23, 2013 10:24 pm

อ้าวๆ กลับมาทางนี้อีกทำไมล่ะครับ? //ยิ้ม

หือ? ผมเปล่าบอกให้คุณกลับมานะ... หูคุณน่าจะมีปัญหาแล้วนะครับ น่าจะไปหาหมอซะหน่อยนะ

อ๊ะ ผมเปล่าว่านะครับ ผมออกจะพูดด้วยความเป็นห่วงนะ //ยิ้ม

เล่าเรื่องต่อ?

เอ... ตอนนี้ผมค่อนข้างรู้สึกเจ็บคอ ไม่ค่อยอยากจะพูดมากซะด้วยสิ....

.....

//รับ

แหม ขอบคุณสำหรับเงินค่ายานะครับ คุณนี่เป็นคนดีจริงๆ เลย //ยิ้ม

ในเมื่อคุณอุส่ามีน้ำใจ ผมก็จะเล่าต่อให้ฟังก็ได้ครับ

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Jfvc7

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Xt7l8

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Nvp99

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC 56z10

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC 12311

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Wnr12

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC U6a13

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Akp14

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC 6yu15

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Q8p16

แหม ทำไมทำหน้าแบบนั้นล่ะครับ แค่เจ็บคอไม่ทำให้อาการป่วยของผมกำเริบหรอกนะ

เอาล่ะ เล่าแค่นี้พอล่ะครับ

หือ?

ก็ผมบอกแล้วไง ว่าผมเจ็บคออยู่ พูดมากๆมันไม่ดี

เดี๋ยวผมจะเดินไปซื้อยาแก้เจ็บคอที่คุณอุส่าใจดีให้เงินมาไงล่ะครับ //หยิบเงินให้ดู

ถ้าอยากฟังต่อก็ไปถามคุณแอมเบอร์สิครับ รายนั้นน่ะว่างตลอดอยู่แล้ว

เพราะงั้นผมไปล่ะนะครับ //ยิ้ม

แถม

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC K16-1

*ไพติก คือชื่อของเผ่าพันธุ์เอลฟ์แคระ มีนิสัยพูดจาโผงผางเอะอะโวยวาย
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeMon Dec 23, 2013 10:41 pm

ไม่นะ!!! คุณยูซุฟทำแบบนั้นมันไม่เจ็บหรอ!!!! /มือปิดตาแต่เหลือช่องว่างให้ส่อง
Ch_ros
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
Ch_ros

Total Character(s): 6
Main: Navy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 24, 2013 8:19 am

มุกพรวดพราดนี่เห็นตั้งแต่ในเอนทรี่ เห็นตอนนี้ก็ยังฮา โอ้ย 55555555
มิวกา
มิวกา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeTue Dec 24, 2013 3:02 pm

คุณยูซุฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ /มองแขนนั่น
นี่เป็นรอยแผลจากการทำข้าวหมกไ--------------------- /โดนเก็บ
มิวกา
มิวกา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Jan 05, 2014 7:51 pm

มาต่อแล้วครับ ขอโทษที่ให้รอนาน(และขอโทษที่เผามาก น้ำตาไหลแปบ ฮือ)

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_01

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_02

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_03

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_04

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_05

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_06

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Ebf2_07

คณะปาร์ตี้(?)ก็กำลังเดินทางเข้าสู่เมืองธุนน์แล้ว! จะเกิดอะไรต่อไปขึ้น ติดตามชมกันเอาเองนะครับ /เฟดเอาท์
kurolilly
มิวกา
มิวกา
kurolilly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Jan 05, 2014 8:04 pm

อืมๆ ช่างเป็นปาร์ตี้ที่ดูแลวไม่น่าจะเอาชีวิตรอดจากมอนสเตอร์ได้เลยนะครับ

ยังไงก็ตาม ขอแค่รีบไปถึงเมืองแล้วก็แยกกันเร็วๆก็พอแล้วล่ะครับ มันดีต่อผมน่ะนะ
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Jan 05, 2014 8:10 pm

อ...อ่ะ อูจังมี agi เท่าไหร่ล่ะเนี่ย /มองตอนหลบฝึ่บฝั่บ
maywz
ฟอร์เมน
ฟอร์เมน
maywz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Jan 05, 2014 8:10 pm

/me เข้ามาลงชื่ออ่าน

กลับจุดเซฟ 55555
เข้าร่วมตีสำเร็จ 5555555
ตุณยูซุฟเป็นเด็กเกมเหรอคะนั่น 55555555555555555555555555555
แอมเบอร์...หักคอออลปูเก้แบนั้นเลยเหรอ โหดมาก(..)
คุณบาทหลวงงงง เป็นพระไม่โกหก ทำไมขำตรงนี้ แงงง 5555
nattsukana
มิวกา
มิวกา
nattsukana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC   [Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC Icon_minitimeSun Jan 12, 2014 7:14 pm

[ บันทึกการเดินทางของ 3 หน่อ NPC ตอนที่ 6]

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-1

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-2

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-3

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-4

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-5

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-6

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-7

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-8

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC EBF_turn6-9

นี่น่ะหรือ เข็มทิศที่แอมเบอร์ภาคภูมิใจ!!!

[Role Play] การเดินทางอันลือลั่นของสามหน่อ NPC
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next